Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก...สิ่งดีๆของหนังไทยวันนี้  

เพิ่งไปดูจบมาตอน 5 ทุ่มกว่าๆครับ คนเต็มโรงเลย มีอาซิ้มอาม่าด้วย (คาดว่าพาแม่ไปดูหนัง) หนังดีคับ ดีมากนะผมว่าส่วนตัวผมให้ 9.5 อะ นักแสดงองค์ประกอบโดยรวมค่อนข้างดีนะครับ เป็นหนังไทยอีกเรื่องที่ควรแนะนำ หลายๆฉากประทับใจมากครับ ผมว่าไปดูกะแฟนคงจะอบอุ่นน่าดู เป็นเรื่องจริงของทุกๆคนจริงๆครับ ใครๆก็คงแอบชอบเพื่อน รุ่นพี่ รุ่นน้องมั่งละ นักแสดงแต่ละคนเป็นธรรมชาติดีนะครับ นางแอกสดใสสมวัยแต่ละช่วงอายุ จากหน้าปลว.. มาจนสวยย มาริโอ้ไม่เมาเหล้าแล้ว เมารักแทน อิอิ ตุ๊กกี้เธอเก็ยทุกเม็ดครับ สมกับเป็นตลกหญิงแถวหน้า ส่วนดาราใหม่ที่เล่นเป็นเพื่อนพระเอก ก็แอบขโมยซีนมาริโอ้เป็นช่วงๆนะครับ55+ (โดยเฉพาะฉากตรงบันได้ แสงสวยมาก) ส่วนแก๊งเพื่อนสาวว เอาไปเลยครับ 10 กะโหลก 55+

จากคุณ : เจ้าชายเลือดองุ่น
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 53 01:08:47 A:1.47.71.34 X: TicketID:282620

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com