Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โอ้ย ทนไม่ไหวแล้วกับพระเอก Iris  

เพิ่งได้เริ่มดูเรื่อง Iris (หลังจากที่ดู Pasta จบ)  ในเรื่องเ้หมือนเค้าจะเล่นเป็นคนที่หล่อมากกกกกเลยอ่ะค่ะ  เราข้องใจมากๆว่า  พระเอกคนนี้เค้าดังในระดับไหนอ่ะคะในเกาหลี คนเกาหลีเค้ามองพระเอกคนนี้หล่อมากๆๆๆขนาดนั้นจริงๆอ่ะหรอคะ  หรือเรามองเค้าไม่หล่อคนเดียว  

ฝีมือการแสดงของเค้าโอเคอยู่นะคะ เวลาเล่นฉากบู๊ แต่เวลาเค้าทำหน้าบ้องแบ้วหรือคิดขุ น่ารักๆใส่นางเอก T^T เราดูแล้วกลุ้มกะบาลใจอย่างมากที่สุดเลย ช่วยบอกเราทีเถอะค่ะ  ว่าพระอกคนนี้จัดว่าหล่อมากๆๆ ในเกาหลีเลยหรอคะ

ปล.ระหว่างดูก็นึกตลอดเวลาเลยว่า คงจะดีไม่น้อยถ้าเรื่องนี้ จีซบเล่น T^T

จากคุณ : gucci_girlzy
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 53 19:37:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com