Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

10 ภาพยนตร์ที่ต้องหามาชม  

รบกวนพี่ๆเพื่อนในห้องเฉลิมไทยหน่อยนะครับ พอดีช่วงนี้เครียดๆเลยกะว่าวันหยุดเสาร์-อาทิตย์จะหาหนังมาชมให้หน่ำใจ สนองตัณหาอารมณ์เครียดและความเหนื่อยล้าเสียหน่อย

เลยขอรายชื่อภาพยนตร์ซัก 10 เรื่อง ที่พี่ๆเพื่อนๆอยากแนะนำให้ผมหรือคนอื่นๆที่เป็นคอหนังแต่ไม่รู้จะชมเรื่องอะไรดี

ไม่จำกัดแนวนะครับ บู๊ล้างผลาญ เฮฮาอุจาระแตกอุจาระแตน ซึ้งจนน้ำตาไหลเป็นถัง แนวลึกลับซ่อนเงื่อนแก้ปมแล้วแก้ปมอีก หรือจะเป็นหนังผีที่น่ากลัวจนขนแขนสแตนอัพก็ไม่ว่ากันครับ

ปล.ขอไม่เก่ามากนะครับ เพราะต้องไปเช่าเอากลัวที่ร้านเค้าไม่มี เอาเท่าที่คิดว่ามันจะยังคงหาเช่าได้อะครับ บอกแนวไว้หลังชื่อหนังก็ดีครับ

ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่าน...

Have a nice day ทุกคนครับ

จากคุณ : Dudecore
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 53 21:22:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com