Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาโหวตโลโก้คลับ WGM กันเุถอะ (เป็นโลโก้ขนาดตามจริงที่ต้องใช้ ภาพใหญ่ดูได้ที่ คห.1-9 ค่ะ)  

No.1 (15 คน)
  No.2 (12 คน)
  No.3 (88 คน)
  No.4 (5 คน)
  No.5 (51 คน)
  No.6 (0 คน)
  No.7 (5 คน)
  No.8 (5 คน)
  No.9 (7 คน)

7.98%
  No.1 (15 คน)
 6.38%
  No.2 (12 คน)
 46.81%
  No.3 (88 คน)
 2.66%
  No.4 (5 คน)
 27.13%
  No.5 (51 คน)
 0.00%
  No.6 (0 คน)
 2.66%
  No.7 (5 คน)
 2.66%
  No.8 (5 คน)
 3.72%
  No.9 (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 188 คน

แต่งงาน ข้อความจากกระทู้ส่งโลโก้ในการตั้งคลับ แต่งงาน
เนื่องจากตอนนี้เราได้จับมือกันระหว่าง

บ้านตัวเล็ก(โจควอน-กาอิน)
บ้านมันหวาน(ยงฮวา-ซอฮยอน)
บ้านคุณตอเรีย(นิชคุณ-วิกตอเรีย)

ร่วมกันจัดตั้งคลับ WGM @ pantip ขึ้นมานะคะ เพื่อให้กระทู้ของเราเป็นสัดส่วนและง่ายต่อการคิดตามของสมาชิก

โดยเราจะใช้ชื่อว่า WGM @ pantip
โดยเรากำลังส่งเรื่องไปที่พี่พันเพื่อขอทำการเปิดคลับของเรา ในระหว่างที่รอพี่พันดำเนินการ เราจึงจะมาดำเนินการเื่รื่อง โหวตโล้โก้กัน ซึ่งเราได้คัด ที่ผิดกติกา ออก หรือตัวหนังสือเล็กเกินไปออกไปแล้วค่ะ จะปิดโหวตวันที่ 27 สิงหาคม 2553 ค่ะ เมื่อนำโลโก้ ไปขอตั้งคลับกันต่อไป

กระดิ่ง ข้อความจากคุณ โอบ๊อท  ไว้ใช้ประกอบการพิจารณาโหวตโลโก้ค่ะ กระดิ่ง

"ขอ comment ในฐานะที่ดูแลคลับอยู่ด้วยนะครับ ขนาดจริงๆ ของโลโก้ เวลาอยู่บนเว็บมันแค่นี้เองนะครับ
(pantip ย่อเหลือ 45 x 45 เท่านั้น) ถ้าตัวหนังสือใส่มากเกินไป และเล็กเกินไป มันจะอ่านไม่รู้เรื่องนะครับ"

แก้ไขเมื่อ 24 ส.ค. 53 17:28:35

จากคุณ : jj_san2
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 53 22:05:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com