Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[<<<กระทู้รูป>>>] ใบเฟิร์น พิมพ์ชนก นักแสดง จาก ภ.สิ่งเล็กๆฯ ทัวร์ขายตั๋ว+แจกลายเซน+มอบของที่ระลึก  

มีภาพน้องใบเฟิร์นเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา มาฝากหนุ่มๆแถวนี้ค่ะ ^_^
วันนี้น้องมาได้แค่คนเดียวค่ะ เพราะคนอื่นติดธุระไม่สามรถมาด้วยได้ค่ะ
ที่แรกที่น้องไป คือ เมเจอร์รังสิต จขกท.ไม่ได้ไปค่ะ ไปรอเจอที่เมเจอร์ รัชโยธิน ทีเดียวเลย

วันนี้น้องมาขายตั๋ว+แจกลายเซน และมอบของที่ระลึกกับผู้ที่มาซื้อตั๋วกับน้องค่ะ

ขอบคุณทีมงานทุกๆคนและ ผกก. ที่จัดให้นักแสดงมาใกล้ชิดกับแฟนๆหนังเรื่องนี้ ด้วยน่ะค่ะ ^_^

ปล.มีคลิปมาฝากด้วยนิดหน่อยค่ะ ที่งามวงศ์วาน และที่เมเจอร์ รัชโยธินค่ะ
ขอบคุณเจ้าของคลิปที่ถ่ายไว้ให้ด้วยน่ะค่ะ

จากคุณ : แฟนน้องโฟร์
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 53 16:04:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com