Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

---[Shutter Island]--- ดูเเล้วเกิดความสงสัยตกลงผมบ้ารึเปล่า  

พระเอกบ้าตั้งเเต่ต้นเรื่อง (39 คน)
  พระเอกไม่ได้บ้าเเต่ถูกกล่าวหาว่าบ้า (8 คน)

82.98%
  พระเอกบ้าตั้งเเต่ต้นเรื่อง (39 คน)
 17.02%
  พระเอกไม่ได้บ้าเเต่ถูกกล่าวหาว่าบ้า (8 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 47 คน

ลองอ่านกระทู้เก่าๆดู   เห็นเถียงกันว่าตกลงพระเอก บ้า หรือ ไม่บ้ากันเเน่        สงสัยมากๆ    ใครรู้ช่วยสรุปทีว่าตกลงพระเอกมันบ้าหรือถูกหลอกให้เป็นคนบ้ากันเเน่
          ดูเเล้วเกิดคิดว่า     ถ้าวันนึงมีคนมาบอกผมว่าที่จริงเเล้วผมเป็นคนบ้าหนีออกมาจากโรงบาล    เเล้วจะจับผมไปผ่าสมอง   โดยบอกว่าดีตที่อยู่ในความทรงจำของผมเป็นเเค่ภาพในจินตนาการ       เเถมคนที่บอกยังเป็นหมอมีเอกสารมาให้ผมดูว่าผมบ้า       เเล้วผมจะรู้ได้ยังไงว่าผมบ้าจริงหรือคนที่มาบอกว่าผมบ้ามันโกหกผมกันเเน่      คนเราจะมีวิธีทดสอบตัวเองไหมครับว่าเราบ้าหรือไม่บ้ากันเเน่

จากคุณ : พระเอกจอมหักกระดูก
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 53 03:15:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com