Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สงสัย???? กับ หนัง สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก....  

คนที่แสดงเป็น น้องปิ่น ใช่ลูกสาวคุณ แตน ราตรี วิทวัส หรือเปล่าครับ หน้าตาคล้ายมาก ๆ

บุคลิก ผมว่าเป็นผู้หญิงที่เท่ดีนะ (สมัยเรียน) ... (คือผมเคยแอบชอบผู้หญิงรุ่นพี่บุคลลิกแบบนี้สมัยเรียนหนะครับ แฮะๆ)  

ปล.ใครที่ยังไม่ไปดู แนะนำครับ สนุกดี อารมณ์หนังที่ไม่มีบทตัวร้ายเลย และที่สำคัญ เพลงเพราะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  
ปล.2 ชอบช่วงที่น้ำไปสารภาพรักกับโชนตรงริมสระน้ำ แล้วเดินออกมาเจอเพื่อนที่รีบคว้ามือเพื่อถาม..  แต่น้ำก็สะบัดมือเดินหนีพร้อมกับน้ำตา และเพื่อนๆก็ร้องตาม   ไม่มีบทพูด  ....  แต่เรียกน้ำตาได้ชิปหายเลยครับ

จากคุณ : พริบพรรณดาว
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 53 09:05:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com