Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#### กวน/มึน/โฮ (((สปอยล์))) ตอนจบขั้นรุงเเรง อย่ากด ถ้ายังไม่ได้ดู ####  

...บทตอนจบ ซึ้งดีนะครับ ^^

...ปีที่แล้วอ่ะ ผมไปเที่ยวเกาหลีมา แล้ว...ไปเจอผู้หญิงคนนึงอ่ะ เราเที่ยวด้วยกันไม่กี่วันอ่ะครับ ชื่อเค้าผมก็ยังไม่รู้เลย ...แต่ผมรู้สึกว่า ผมจะรักเค้าอ่ะ (โฮ้ว..โรแมนติกเหมือนในหนังเลยนะค่ะเนี่ย ไปเมืองนอก เจอกันไม่กี่วัน) แต่เค้าบอกผมว่า เราอาจจะเเค่คิดไปเองอ่ะ (แล้วคุณด่างคิดแบบนั้นรึเปล่าล่ะค่ะ?) ไม่รู้ดิครับ ถ้าผมคิดไปเองอ่ะ ผมก็คงเป็นคนคิดนานอ่ะ ผ่านมาเป็นปีแหละ ทำไมผมยังคิดถึงเค้าอยู่เลยอ่ะ ผมยังอยากเจอเค้าทุกวัน เฮ้อ! พี่ว่า ...ผมควรเลิกบ้าได้ยังอ่ะ (อ้าวก็แล้วทำมั๊ยคุณด่างไม่ไปหา แล้วไปบอกเขาหล่ะค่ะ?) คงยากอ่ะครับ ผมไม่รู้อะไรเกี่ยวกะเค้าเลย ผมรู้แค่ว่า เค้าเคยเป็นตัวประกอบหนัง แล้วหนังไทยอ่ะมีเป็นหมื่นๆเรื่อง พี่ว่าผมจะเจอมั๊ยหล่ะ? ที่เค้าเคยบอกผมไว้มันก็ถูกเเล้วหล่ะครับ มันไม่มีหรอก...ความรักน้ำเน่าแบบในหนังอ่ะ พี่ว่าป่ะ?(เออออ ...ถ้าอย่างนั้นเอาอย่างเงี้ย คุณด่างฝากชื่อจริงไว้หน่อยดีมั๊ยค่ะ? เผื่อว่าพี่อ้อย พี่ฉอดจะช่วยอะไรได้) เอออ...เอางั้นเหรอครับ ผมชื่อ......

จากคุณ : Ryombx
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 53 00:49:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com