Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หนูนา ทำไมตอนเล่น กวนมึนโฮ แล้วหน้าเปลี่ยนจังคะ  

คือตอนเห็น เทรลเลอร์ กวน มึน โฮ ออกมา เราจำไม่ได้เลยค่ะว่าเป็นหนูนา นึกว่าเป็นนักแสดงหน้าใหม่ซะอีก
จนได้มาเห็นชื่อจริง ก็แบบ เอ๊ะ คุ้นๆ ไรงี้้
เหมือนเคยเห็นผลงานเค้ามาบ้างทางทีวี
เพราะจำชื่อจริงนี้ได้ จาก น้องใหม่ร้ายบริสุทธิ์กับเทวดาสาธุ

พอมาเซิร์จๆ อากู๋ดู อู้ว ใช่เลย คนเดียวกัน

เราสงสัยมากอ่ะค่ะว่าทำไมหน้าเปลี่ยนจัง เปลี่ยนจนจำไม่ได้ - -"
เป็นเพราะถอดเหล็ก+อวบขึ้น+เป็นสาวขึ้น รึเปล่าคะ

มีใครเป็นเหมือนเราบ้างมั้ยยยย?

ป.ล.แสดงเรื่องนี้แล้ว หนูนา น่ารักมากกกกกกกกกกกกกค่ะ
เราเป็นผู้หญิงเห็นแล้ว ยังอยากแอบอิจฉาผู้ชายที่จะได้เป็นเเฟนเลยอ่ะ
เราเป็นผู้หญิงแท้ป้ะนี่ 555

จากคุณ : softii-z
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 53 17:39:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com