Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตกลงน้ำรู้มั้ยว่าพี่โชนชอบ(สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก)  

พอดีไปดูเรื่องนี้มา3รอบแล้ว แต่ไม่เคยสงสัยเลยว่าน้ำรู้หรือเปล่าว่าพี่โชนชอบน้ำเหมือนกัน พอดีพาพี่น้องไปดูเค้าเลยสงสัยว่า ตกลงน้ำนี่รู้มั้ยว่าพี่โชนเค้าชอบอ่ะครับ ไดอารี่ก็ไม่เปิดดู เอาไปวางไว้แค่นั้นก็หายไปเลย ตัดมาอีกที9ปีแล้ว แถมน้ำเคยเห็นไดอารี่หรือเปล่าอ่ะครับ ทำไมตอนพิธีกรบอกว่าจำสมุดเล่มนี้ได้มั้ย เหมือนน้ำยังงงอยู่เลย ยังกะไม่เคยเห็นมาก่อน (ในเรื่องไม่ได้กล่าวถึงด้วยว่าน้ำรู้มั้ยหรือว่าไม่รู้ หรือรู้อีกทีตอนโชนบอกว่ารอคนกลับมาจากอมริกานั่นอ่ะ  หรือเป็นความต้องการของผกก.อ่ะครับ)

ปล.หนังเรื่องนี้3สัปดาห์แล้วแต่ยังพูดถึงกันอีกคงไม่เบื่อนะครับ^ ^
ดูยังไงใบเฟิร์นก็น่ารักมากเลยครับ ดู3รอบไม่เบื่อเพราะใบเฟินร์นนี่แหละครับ

จากคุณ : kwunkorat
เขียนเมื่อ : 29 ส.ค. 53 16:40:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com