Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ความรู้สึกดีดีจากการดู "สิ่งเล็กเล็กที่เรียกว่า...รัก 8 << รวมพลคนรักสิ่งเล็กๆ@เฉลิมไทย>>{แตกประเด็นจาก A9630572}  

A little thing called love of 1st  MEETING DAY part 3

ยังคงมีควันหลงรูปภาพและข้อความจากหลายๆความรู้สึกดีดีของเหล่าบรรดาสมาชิกของห้องนี้
ที่ได้จาก “งานมิตติ้งรวมพลคนรักสิ่งเล็กๆที่เรียกว่า@เฉลิมไทย ครั้งที่ 1” นะครับ

ส่วนใครที่พลาด ติดตามข่าวสารในห้องนี้ให้ดีดีนะครับ เร็วๆนี้มีมิตติ้งครั้งที่ 2 แน่นอนคร้าบบบ

สำหรับสมาชิกใหม่ที่เพิ่งเข้ามา แล้วเพิ่งไปดูหนังเรื่องนี้มา อยากจะแชร์ความรู้สึกดีดีกับหนังเรื่องนี้ เชิญได้เลยนะครับ

ปล.รักสิ่งเล็กๆอย่าลืมบอกต่อให้คนไปดูกันเยอะๆ หนังที่พวกเรารักจะได้อยู่ในโรงนานๆ นะครับ

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 53 03:10:42

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 53 17:10:20

จากคุณ : Oh-nhong
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 53 03:05:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com