Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กวน มึน โฮ] "ตัวเองไม่สงสารเค้าเหรอ" -> พระเจ้า มันจี๊ดชีวิตผมเมื่อสี่ปีก่อน  

หนังมันโดนผมหลายเรื่องมาก ตั้งแต่การเจอหิมะครั้งแรก
เพราะสิ่งต่างๆ ที่เค้าทำมันคือสิ่งที่ผมทำนั่นเอง
(แม้แต่แก้ผ้า แต่ผมแก้แค่เสื้อนะ หุหุ)

จนมาถึงฉากบนเครื่องบิน นางเอกบอก ไม่สงสารเค้าเหรอ

โอ้โห ... นั่งดูกับแฟนอยู่ แต่จี๊ดดด ไปถึงคนที่รู้จักกัน เมื่อสี่ปีที่แล้ว
(ตอนนั้นยังคบคนปัจจุบันอยู่)

รู้จักกับเค้าเพราะไปทำงานต่างจังหวัด สามเดือน
สุดท้ายผมก็เลือกคนที่คบอยู่ เพราะเธอไม่ได้ผิดอะไร และเป็นแฟนที่ดีเสมอมา

ช่วงสุดท้าย ๆ ผมโทรหาเค้า จนเค้า บอกว่า เลิกติดต่อเค้าเถอะนะ ตัวเองไม่สงสารเค้าเหรอ

เกือบร้อง เจี๊ยกกกกกกกกกกกกก กลางโรงหนังเลยอะ่ครับ

แฟนนั่งข้างๆ เรายังแอบสะดุ้งเลย >.<
พระเจ้าหนังบ้าไรโดนอิบอ๋าย T_T

จากคุณ : MachineGun
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 53 15:51:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com