Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~+[138]+~ A. Ra. Shi ~ มาเฝ้ารอรายงานคอนอีกสองวันที่เหลือ ณ สามโคคุฯ กันเถอะ~{แตกประเด็นจาก A9624010}  

หัวบ้านคือ "สนาม" เนะพิมพ์ผิดค่ะ
=====

สวัสดีทุกๆ คน ค่ะ  มาแตกบ้านให้อีกแล้ว อย่าเพิ่งเบื่อกันนะ ฮ่าฮ่าฮ่า  

ตามหัวบ้านเลยค่ะ มาลุ้นกันว่า หนุ่มๆ จะเอาเรื่องที่ให้ของขวัญ+ฉลองวันเกิดให้จุน
มาเล่าให้ฟังในคอนรึเปล่า

แล้วอีกไม่กี่วัน  Lφve Rainbow  ก็จะวางแผงแล้วนะคะ มีใครสั่งซิงอันนี้ไปบ้างเนี่ย~

แล้วก็ เรทติ้งละครจุนจ๋า ตั้งแต่ตอนที่1 ถึง ตอนล่าสุดค่ะ  ก็ใกล้จะจบแล้วเนอะ
....สารภาพว่าตั้งแต่ตอนสี่เป็นต้นมา ก็ดูแบบปาด 10 นาทีจบมาตลอด ไม่มีเวลาจริงๆ  = =lll
15.7   ::  10.9   ::  12.9   ::  12.1  ::  10.2  ::  11.8  ::  11.4

อ้อ โอจังจะมีละคร พิเศษ นะคะ เป็นเรื่องแนว “มิติลี้ลับ”  แบบที่พี่โชกับจุนเคยเล่นค่ะ
แล้วก็รอละคร “ลิงพาร์ทไทม์” ของโนะมี่ด้วย เริ่มมีภาพตามแม็กมาให้เห็นแล้วเนอะ รักคุณ

สุดท้าย ขอขอบคุณทุกๆ คน ที่เข้ามาเยี่ยมบ้านชินะคะ ขอบคุณจริงๆ นะ  ทั้งที่แว่บเข้ามา ที่แวะมาคุย
ที่เอาข่าว แม็ก ภาพแคป คลิป แปลต่างๆ แล้วก็อีกมากมายมาฝากกัน  ขอบคุณจากใจจริงค่ะ

ด้วยรัก จาก ที่รักของจุน ค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า
----------------------------------------------------------
แจ้ง 1 :: พี่ปุ๊ก(กาเซเนีย) ได้แปะวิธีจองตั๋ว อยู่ที่บ้านหลังที่120 คูหา 179 ค่ะ
ใครสนใจลองกลับไปอ่านได้  ได้ความรู้เยอะเลย
แจ้ง 2 :: เรื่องซับคอน 5x10 หารายละเอียดดูได้ที่บ้านหลังที่ 117 และ 118 ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ย. 53 17:20:46

จากคุณ : Gizem
เขียนเมื่อ : 1 ก.ย. 53 17:08:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com