Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประกาศผลภาพที่ได้รับรางวัล popular vote ปฎิทินบ้านหมี 2011  

ขอประกาศผลภาพที่ได้รับรางวัล popular vote จากเพื่อนสมาชิกทั้งหมด  เพื่อนำไปจัดทำปฎิทินบ้านหมีแพนด้าบ้าพลัง 2011  รวม 4หัวข้อ ได้แก่ 1.1ภาพเดี่ยวช่วงช่วง, 1.2 ภาพเดี่ยวหลินฮุ่ย, 1.3 ภาพเดี่ยวหลินปิง  และ 1.4 ภาพคู่หลินฮุ่ย-หลินปิง นะคะ  พลุ

**  ภาพที่ได้คะแนนการโหวตสูงสุด 12ภาพ จะนำไปจัดทำปฎิทินบ้านหมีแพนด้าบ้าพลัง 2011 ในหน้าหลักนะคะ

**  เจ้าของภาพที่ชนะการโหวต  จะได้รับรางวัลเป็น  “ปฏิทินแพนด้าบ้าพลัง”   คนละ 1 ชุด   โดยหากภาพของผุ้เข้าปะกวดคนใดได้รับการโหวตสูงสุดมากกว่า 1 ภาพ  ก็ให้ถือว่าได้รับรางวัลเพียง 1 รางวัลเท่านั้นนะคะ

**  ขอให้เจ้าของภาพที่ชนะการโหวต ส่งไฟล์ต้นฉบับที่ได้รางวัล ไปที่อีเมล์ pandacalendar@hotmail.com   ภายใน 1สัปดาห์นับจากวันประกาศผลค่ะ

** อนึ่ง เนื่องจากไม่มีผู้ส่งภาพตกแต่งเข้าร่วมสนุกเลย  ทางทีมงานจึงตัดสินใจใช้ภาพ  ที่ส่งมาร่วมประกวด  แต่ไม่ได้รางวัลแทน ในการตกแต่งส่วนอื่นๆของปฏิทิน  ที่ไม่เกี่ยวกับหน้าหลัก  จึงต้องรบกวนท่านเจ้าของภาพทุกท่าน ส่งไฟล์ต้นฉบับของภาพที่ส่งประกวดมาที่อีเมลล์ pandacalendar@hotmail.com ด้วยค่ะ แต่ถ้าหากเจ้าของภาพท่านใดไม่สะดวกจะส่งภาพ  ก็ไม่เป็นไรค่ะ  
    ทางทีมงานต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ

พลุ  ผลคะแนน popular vote ของแต่ละหัวข้อ มีดังต่อไปนี้  พลุ

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ย. 53 21:45:05

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ย. 53 21:39:39

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ย. 53 21:16:10

จากคุณ : fly-girl
เขียนเมื่อ : 1 ก.ย. 53 21:14:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com