Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอพูดถึงเรื่อง สิ่งเล็กๆที่เรียกว่า รัก อีกสักประเด็น(เล็กๆนะคะ)  

พอดูหนังจบ ก็เข้ามาอ่านกระทู้ในพันทิป
กระทู้ เขียนไว้ทุกประเด็นแล้วค่ะ

แต่อยากพูดถึงในมุมเล็กๆค่ะ ว่า...
ชุดดรัมเมเยอร์ของน้ำ ไม่สวยเท่าที่ควรเลยค่ะ

โดยรวมแล้ว ชอบหนังเรื่องนี้มากๆค่ะ นึกว่าเป็นหนังสนุก ดูง่ายๆ
แต่ก็ทำให้น้ำตาไหลออกมาได้ค่ะ
จะบอกว่าปีหนึ่งดูหนังเรื่องเดียวค่ะ ปีที่แล้ว ดูรถไฟฟ้า มาหานะเธอ
ปีนี้ ดูเรื่องนี้ ค่ะ

จากคุณ : ส้มโอ
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 53 00:39:25 A:125.25.76.156 X: TicketID:128368

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com