Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + ++ ตามรอยรักเล็กๆ กับ "สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก"+ + + + +  

ความรักทำให้คนเราทำอะไรโดยตัดคำว่า "เหตุผล" ทิ้งไป

ความรัก ก่อให้เกิดศรัทธาอันแสนน่าประหลาดใจ ที่ทำให้ชายคนนึง พยายามตามรอยเท้าแห่งความรักนั้น เพื่อสัมผัสความอบอุ่นที่ยังหลงเหลืออยู่ และก่อให้เกิดรอยยิ้มที่เกิดขึ้นใหม่...ซึ่งเหมือนสิ่งหล่อเลี้ยงหัวใจ ให้ยังคงขับเคลื่อนต่อไป แม้หนทางจะมืดมนบ้าง แต่มีหัวใจนำทางซะอย่าง ยังไงก็ต้องถึงจุดหมายแน่นอน....

เวิ่นเว้อมากไปหน่อย..อิอิ

มาตามสัญญา ถึงใครจะเรียกร้องหรือไม่ก็ตาม แต่มัดมือชกแล้วหล่ะ
อยากระบายความอัดอั้นตันใจ ความสุข ความฮา น้ำตา หยาดเหงื่อ
ในการตามรอย "หนังสิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก"  2 วันเต็ม ๆ

ขอบอกว่า   คนราชบุรีกับคนเพชรบุรี น่ารักมากครับผม...

กติกามารยาท ในการไปทัวร์ครั้งนี้...

1 ลูกทัวร์โปรดขึ้นกระทู้โดยพร้อมเพียงกัน ใครปวดฉี่ ปวดหนัก ทำภารกิจของท่านให้เรียบร้อย ด๋อยแล้วด๋อยเลย ไม่มีซ่อม เอิ๊ก ๆ

2 ใครปาดก็ได้ แต่ต้องให้กิ๊ฟ  (เกี่ยวไหม๊เนี่ย)

3.รักเค้าจริง รักหนังจริง อย่าลืมโหวต จริงๆนะครับ...ฉึกๆ

คำเตือน  ลูกทัวร์อย่าลืม โค้ดลัพธ์   7 8 9  นะครับ (เย้ยยยยผิดเรื่อง)

ก่อนจะไปกันใหญ่  คณะทัวร์ ตามรอยรักเล็กๆ กับ "สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก"

พร้อมแล้ว ไปกันเลยยยยยยย

ปอลอ  ขอขอบคุณพี่ทอม พี่นิด น้องภู พี่เปิ้ล และคุณแม่..สำหรับมิตรภาพดีดีที่ร้านระเบียงน้ำ นะครับ อาหารอร่อยมากๆครับ

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ย. 53 21:16:53

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ย. 53 22:37:59

จากคุณ : เส้นใหญ่ใส่ซีอิ๊ว
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 53 21:16:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com