Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-Drama Lovers #29] ++ ชวนเล่นเกม มาเล่นกัน .. เกมจับแพะชนแกะ ++{แตกประเด็นจาก A9642165}  

สลับฉากกันนิดหน่อยนะครับ วันนี้ บ้านคนรักละครเกาหลี ขอเชิญชวน เพื่อน ๆ ทั้งสมาชิกและขาจร มาเล่นเกมกัน

ขอเรียกว่า เกมจับแพะชนแกะ  ได้ความคิดมาจาก กระทู้แนะนำห้องเฉลิมไทยที่ผมอ่านเจอสัปดาห์ก่อน

คุณ จขกท. ไอเดียบรรเจิดมาก จับชื่อหนังจีทีเอช มายำรวมกัน ในแบบ 12 in one  ลองอ่านดูครับ

" อภิมหาการรวมตัวของนักแสดง GTH ในภาพยนตร์เรื่องใหม่ "

ชื่อเรื่อง " Shutter Change : หนีตาม..รถไฟฟ้ามาหา..แฟนฉัน เพื่อนสนิทความจำสั้น..จับบ้านแฝด 365 วัน..ชะนีกวนมึน"

แหม ถ้าเป็นแบบนี้ บ้านเคดราม่าของเราก็น่าจะทำได้มั่งครับ เอามาเล่นกันดีกว่า

ไม่ต้องถึงขนาดตัวอย่าง เอาแค่ ทูอินวัน ทรีอินวัน หรือใครไอเดียกระฉูด จะมากกว่านั้นก็ตามสบาย

และเหมือนเคยครับ ใครใคร่เล่นเกม เล่น ใครใคร่เปิดวงเม้า จัดกันได้ตามปกติ

มาแจมกันนะครับ เพื่อน ๆ ทุกคน

จากคุณ : sianpa
เขียนเมื่อ : 3 ก.ย. 53 10:44:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com