Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* ตามรอยหนัง รถไฟฟ้าฯ ไปแล้ว ครั้งนี้ขอตามรอย กวน มึน โฮ บ้างอะไรบ้าง *  

สวัสดีชาวเฉลิมไทยทุกท่านค่า

ข้าพเจ้า หายหน้า หายตา หายหัว ไปนาน จากห้องนี้

หลังจากที่คราวก่อนตามรอยหนัง รถไฟฟ้ามาหานะเธอ ไปแล้ว

(ถ้าใครยังไม่ได้ดูทริปตามรอยหนังครั้งก่อน search ดูได้เลยค่ะ)

ครั้งนี้กลับมา พร้อมเปิดตัวทริปตาม(นำ)รอย กวน มึน โฮ

จริงๆ แล้วน่าจะเป็นนำรอย เพราะว่าเราไปเที่ยวเกาหลีมาก่อนที่หนังเรื่องนี้จะฉายซะอีก

หนังฉาย 19 สิงหาคม แต่เราไปเกาหลีมาช่วง 13-17 สิงหาคม ค่ะ แต่ก็ได้บรรยากาศ+สถานที่คล้ายๆ ในเรื่องมาบ้าง

ปล.ขอใช้ภาพรวมกัน 2 ทริปนะคะ เพราะเราไปเกาหลีมา 2 ครั้ง ตอนปี 2008 กับปีนี้ ถ้าใช้ทริปเดียวมันได้สถานที่ไม่ครบอะค่ะ อิอิ

ไปดูกันเล้ยยยยย ...

จากคุณ : *BlueMoonStar*
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 53 20:22:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com