Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หนูนา....หนึ่งธิดา.... GTHและช่อง3  

หนูนาใน เทวดาสาธุกับกวนมึนโฮ ทำไมใหความรู้สึกต่างกันจัง ราวกับคนละคนทั้งน้ำเสียง ท่าทาง หน้าตา(ใบหน้าอาจไม่ต่างมาก แต่ก็รู้สึกว่าไม่ใช่สาวเมย์) แปลว่าน้องเค้าแสดงเก่งมากใช่มั้ยครับ ผมถึงรู้สึกว่ามันไม่ใช่คนเดียวกัน ถ้าในละครอยากเห็นหนูนาเป็นนางเอกเต็มตัวบ้างจัง จะมีโอกาสมั้ยครับ แต่ที่จริงผมชอบหนูนาในภาพยนตร์มากกว่า เพราะรู้สึกว่ามีเสน่ห์น่ารักมากเลย GTH ขอนะครับอย่าทิ้งนะครับ ผมยังอยากเห็นเธอในหนังอีก

จากคุณ : พันอักษร
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 53 00:44:55 A:124.122.109.210 X: TicketID:285670

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com