Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สารภาพมาซะดีๆ ใครที่ปกติเล่นแต่พันธุ์ทิพย์ห้องอื่น แต่ตอนนี้เปนผีสิง ณ เฉลิมไทย เพราะหนังเรื่องกวนมึนโฮเหมือนผมบ้าง  

ปกติไม่เคยเข้าห้องเฉลิมไทยครับ แต่ก่อนเห็นเพื่อนมันเล่นก้ปากเสียไปด่าว่า "อ่านไรวะเนี่ยละครหนังไรไม่รู้ ไร้สาระ"

ปกติผมอยู่ห้องศุภฯ กับรัชดาครับ

แต่ช่วงอาทิตย์ที่ผ่านมาได้ไปดูหนัง กวน มึนโฮ แล้วรู้สึกประทับใจกับบทกับนักแสดง(esp.นางเอก)มาก(จัดไปสี่รอบ) จากนั้นก้ติดตามหนังเรื่องนี้มาโดยตลอดจนเหมือนผีสิงอะครับ ว่างไม่ได้เข้าเฉลิมไทยตลอด อย่าหาว่าน่าเกลียดเลยครับขนาดเข้าห้องน้ำยังพกมือถือเข้าไปเล่นเนตด้วย

ใครที่เป็นแฟนกวนมึนโฮเหมือนกันคงพอคุ้นๆlog inผมนะครับเพราะจะตามไปคอมเม้นอยู่บ่อยๆอาจไม่ครบทุกกระทู้แต่อ่านครบแน่

ผมเริ่มรู้สึกว่าตัวเองผิดปกติครับ เลยมาถามหาเพื่อนแค่นั้น 555

ปล. จะม้าไม่ม้าก้ว่ามาเลยครับผมไม่สนใจก้ ผมมีความสุขของผมไม่เดือดร้อนใคร

จากคุณ : FREDMAN
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 53 21:09:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com