Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมขออาสาแก้ปัญหา พันตรีประจักษ์ ครับ  

เป็น   พันตรีประจักษ์ แท้จริง  แสนจะลำบาก น่าเห็นใจจริงๆ

ไหนจะ วนิดาที่เป็น ภรรยา  กับ พิศมัย(เขียนถูกป่าวหว่า)คนรักเก่า

ไม่รู้จะว่างตัวยังไง

ผมมีทาง ออกนะครับ คนสมัยก่อน เค้ามี ภรรยาหลายคนไม่ใช่เหรอครับ

ผมว่า พันตรีประจักษ์  น่าจะให้มาอยู่ ด้วยกันเลย จะดีกว่า

ผมว่า พันตรีประจักษ์ มีความเป็น สุภาพบุรุษพอ น่าจะรัก ภรรยาทั้ง

สองเท่าๆกันอยู่แล้ว  เหลือแต่ให้ ภรรยา ทั้งสองเห็นอก เห็นใจเข้า

ใจกัน เท่านั้นเอง

อันนี้ผมไม่ได้มองในแบบคนเจ้าชู้นะครับในเมื่อ สถานะการเป็นอย่างนี้

และ  พันตรีประจักษ์  ก็ไม่ได้เป็นคนเจ้าชู้ด้วย ผมว่าน่าจะไปกันได้ดี

นะครับ ที่เหลือก็ อธิบายแม่ กับ พ่อตา ดีๆ ของอย่างนี้ต้องใช้เวลาใน

การปรับจูนกันครับ

ปล.ผมคิดอะไรง่ายไปไหมเนี้ย ถ้ามันง่ายอย่างที่ผมคิด ละครคงจบ

ไปแล้วล่ะ ^_^

จากคุณ : HIRUI
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 53 16:03:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com