Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-Drama Lovers #31] ++ ไปทะเล.. กันดีกว่า ++{แตกประเด็นจาก A9669576}  

บ้านคนรักละครเกาหลี หลังจากผ่าน 30 หลัง รู้สึกแนวทางของบ้านเราจะชัดเจนขึ้นเรื่อย ๆ (มั้งครับ)  ^^"

นั่นคือ ตั้งประเด็นอะไรขึ้นมา สมาชิกบ้านเราก็เล่นได้หมด แต่เด๋วเป็นได้มีการออกทะเลกันจนได้

ผมเลยลองแก้เคล็ด ตั้งประเด็นชวนออกทะเลเลยซะตั้งแต่แรก ดูซิว่าจะไปไหนกันอีก   555+

นโยบายพรรค เอ๊ย นโยบายของบ้านคนรักละครเกาหลี ยังไม่เปลี่ยนแปลงแต่อย่างใดนะครับ

เรายังเน้นคุยเรื่องละครเกาหลี และยินดีเป็นสื่อกลางให้กับสมาชิกในด้านต่าง ๆ  (ยืมตังค์ติดต่อคุณกัมเลยครับ)

ตอนปลายปี เราก็จะจัดโหวตตามที่เคยบอกเอาไว้  (รับสมัครสตาฟฟ์ครับ)

ส่วนเรื่องเกมส์  หลังจากทดลองเล่นมาหลายเกมส์แล้ว

ถ้าเกมส์ไหน พวกเราคิดว่าพอจะเล่นกันได้ในวงกว้าง ช่วยบอกด้วยครับ (หรือมีเกมส์ใหม่มาเสนอก็ยิ่งดี)

อาจจะจัดเล่นแบบโอเพ่น (เล่นได้ทั้งสมาชิกและขาจร)  ให้มีการชิงรางวัลกันเลยก็ได้

สำหรับเรื่องการแลกแผ่น  หรือเปิด pif ตอนนี้ยังไม่มีโครงการครับ แต่ถ้าใครสนใจขอให้เสนอมา ผมยินดีประสานงานให้

บ้านหลังที่แล้ว คุยกันหลายเรื่องนะครับ ตั้งแต่หนังเกาหลี หนังอาร์ หนังเก่า ไปจนถึงหนังนอกกระแส

สำหรับบ้านหลังนี้ ยังเกาะกระแสเดิมครับ คือ กระแสน้ำ  ^^  แล้วแต่จะพัดพาไป

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ย. 53 13:50:55

จากคุณ : sianpa
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 53 12:41:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com