Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***บทสัมภาษณ์ "เต๋อ-หนูนา" พากวนนอกจอ ในหนังสือพิมพ์ ม.ธรรมศาสตร์ มาฝากกันครับ***  

“คนเราไม่จำเป็นว่าจะต้องรู้จักกันนานเป็นสิบปี ถึงจะรู้ว่าเรารักเขา บางทีเจอกันไม่กี่วัน ถ้าคุยกันแล้วทุกอย่างมันลงตัว เราก็รู้สึกว่าใช่ บางทีความรักมันก็ไม่ต้องการเวลาจริงๆ” --- หนูนา หนึ่งธิดา (4 กันยายน 2553)

คราวที่แล้วผมได้นำบทสัมภาษณ์ "เชียร์ ฑิฆัมพร" จากหนังสือพิมพ์ "มหาวิทยาลัย" ของ ม.ธรรมศาสตร์ มาฝากกัน มาถึงคราวนี้ไม่น่าเชื่อ
อีกเช่นเคยว่าจะมีโอกาสได้สัมภาษณ์พระเอก-นางเอกร้อยล้านคนล่าสุด

หลังจากติดต่อไปที่จีทีเอชแล้ว ทางฝ่ายประชาสัมพันธ์ตอบตกลง หนังสือพิมพ์ "มหาวิทยาลัย" ปีที่ 53 ฉบับสุดท้ายของปีนี้ก็ไม่รอช้า รีบไปพูดคุยกับ 2 นักแสดงนำอย่าง เต๋อ-ฉันทวิชช์ ธนะเสวี และ หนูนา-หนึ่งธิดา โสภณ ที่จะมาสร้างความกวน มึน โฮ นอกจอ ให้ผู้อ่านได้นั่งอมยิ้มไม่ต่างจากการเข้าไปชมในโรงภาพยนตร์เลยทีเดียว

***บทสัมภาษณ์อาจยาวไปหน่อย ขอตัดมาบางส่วนนะครับ***

ใครอยากฟังเสียง ต้องมีข้อแลกเปลี่ยน ช่วยกันโหวตกระทู้ซักจิก 2 จิก
แล้วผมจะโพสต์ไฟล์เสียงให้ฟังด้วยครับผม ฮ่าๆๆๆๆ

ปล.เจอตัวจริงน้องหนูนาน่ารักมากกกกครับ เป็นกันเอง ขี้เล่น เมาท์เก่ง
ส่วนพี่เต๋อก็กวนเหมือนในหนังนั่นแหละครับ 55

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ย. 53 00:05:31

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ย. 53 17:25:43

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ย. 53 17:23:54

จากคุณ : Gusbell ครับผม
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 53 17:23:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com