Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้องหยาด หยาดทิพย์ ราชปาล หายไปไหนคะ??  

สืบเนื่องมาจากระทู้หนึ่งที่ถามว่า ถ้าบท หวาน หวาน ในระบำดวงดาว ไม่ใช่พลอย.. ใครควรจะเล่นได้อีกบ้าง.. มีหลายคน รวมถึงเราด้วย คิดว่า น้องหยาดก็เหมาะ.. แต่ว่า ช่วงนี้ไม่เห็นข่าวหยาด ไม่เห็นใครค่อยพูดถึง...

น้องเค้าทำอะไรอยู่ มีผลงาน อะไรตอนนี้บ้างคะ?? คิดถึงน่ะค่ะ.. เราว่าน้องเค้าเป็นนักแสดงมากฝีมือคนนึงเลยนะคะ

ปล. ถ้าน้องเค้ามีผลงานอะไรอยู่ฝากแนะนำด้วยนะคะ.. คือเราอยู่ ต่างประเทศ ไม่ได้ดูทีวีเมืองไทย เลยคิดว่า เอ.... หรือน้องเค้าก็ไม่ได้หายไปไหน แต่เราไม่รู้หรือเปล่า... ^^

จากคุณ : Daisy in love
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 53 07:13:07 A:118.93.148.86 X: TicketID:284317

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com