Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~+[141]+~ A. Ra. Shi ~รอลุ้นอัลบั้ม Boku no Miteiru Fukei ให้ถึงล้านแผ่นกัน~{แตกประเด็นจาก A9664330}  

สวัสดีค่ะ บ้านหลังเก่าเม้าท์กันถึง 200 เลยแตกบ้านละกันเนาะ

ชื่อบ้านได้ทำการปรึกษาน้อง น.(จะย่อทำไม) เลยชวนมารอลุ้นอัมบั้มชิให้ถึงล้านแผ่นกัน

บ้านหลังที่แล้วมีอะไรให้อ่านและดูเยอะแยะเลยน้า ที่สำคัญคือแปลเอ็มสเตของน้องโย๋กับพี่แมว ไปอ่านกันได้นะคะ ฮาแบบชิๆจริงๆ

ส่วนบ้านใหม่มีพี่ น.(ยังเล่นอีก)บอกว่าจะมาแปะรูป มารอดูกันเถอะเนาะ

สุดท้าย ขอขอบคุณทุกๆ คน ที่เข้ามาเยี่ยมบ้านชินะคะ ขอบคุณจริงๆ นะ  ทั้งที่แว่บเข้ามา ที่แวะมาคุย
ที่เอาข่าว แม็ก ภาพแคป คลิป แปลต่างๆ แล้วก็อีกมากมายมาฝากกัน  ขอบคุณจากใจจริงค่ะ

จาก สุดที่รักของปีศาจโนะ♥♥
(อันนี้ก็ก๊อปที่แตงก๊อปไนท์มาอีกที)

----------------------------------------------------------
แจ้ง 1 :: พี่ปุ๊ก(กาเซเนีย) ได้แปะวิธีจองตั๋ว อยู่ที่บ้านหลังที่120 คูหา 179 ค่ะ
ใครสนใจลองกลับไปอ่านได้  ได้ความรู้เยอะเลย
แจ้ง 2 :: เรื่องซับคอน 5x10 หารายละเอียดดูได้ที่บ้านหลังที่ 117 และ 118 ค่ะ

จากคุณ : pinkpunk
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 53 11:37:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com