Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนรักโอ-อนุชิต และ ฟลุค-เดอร์สตาร์5 รบกวนแสดงความคิดเห็นด้วยนะค่ะ  

คือตอนนี้เกิดมีความคิดเห็นว่าที่ตรงกันอยู่ว่า... อยากจะให้พี่โอและน้องฟลุค มาออกรายการแฟนคลับทางช่อง 7 เลยคิดกันว่าต้องการรายชื่อเพื่อสนับสนุนความคิดเห็นในครั้งนี้เพื่อส่งไปทางรายการให้พิจารณาเห็นชอบค่ะ

ถ้าไงให้เห็นด้วยและต้องการให้ ศลป. ทั้งสองออกรายการช่วยกรุณา
1. ลงชื่อจริง,ชื่อเล่น (ถ้าไม่สะดวกจริง ๆ ชื่อเล่นอย่างเดียวก็ได้ค่ะ)
2. เมล์ที่ใช้อยู่พร้อมเฟสถ้าเล่นนะค่ะ(จริง ๆ อยากได้เพื่อที่จะเอาไว้ติดต่อเป็นเพื่อนคุยกันค่ะ อิอิ)
3. แสดงความคิดเห็น(อันนี้แล้วแต่ว่านะค่ะไม่เขียนก็ได้ค่ะ)

ขอบคุณนะค่ะ
รบกวนด้วยนะค่ะ

จากคุณ : the moon curse
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 53 13:16:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com