Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แพตตี้ เลิฟแบร์นนี้มากๆ เลยค่ะ....ทำไมผมชอบเธอคนนี้จัง  

วันไหนที่ได้ดูได้เห็นโฆษณาของเธอ วันนั้นผมมีความสุขมากๆเพราะได้หัวเราะและขำเธอตลอด

เธอไม่ใช่ดารา แต่เธอกลับมีผลงานด้านโฆษณาเยอะ และทุกโฆษณาที่เธอเล่นก็ล้วนแล้วแต่สร้างความหัวเราะให้กับเรา

นักข่าว : เป็นไงบ้างคะกับแบรนด์นี้
แพทตี้ : แพทตี้เลิฟแบรนด์นี้มากๆเลยนะค่ะ ก็ตอนสมัยอยู่ที่ลอนด่อนน่ะแพทตี้
           ใช้แบรนด์เคลลี่
นักข่าว : ได้ข่าวว่านะคะน้องแพทตี้เนี่ยบินไปถึงอังกฤษเพื่อต้องการไปชุบตัวเหรอ
            ค่ะ
แพทตี้ : ชุบตัวอะไร แพทตี้เกิดที่ลอน...ดอนแน่นอนค่ะ
นักข่าว : ลอนอะไรนะค่ะ
แพทตี้ : ลอนด้อนค่ะ
นักข่าว : เอ่อ ชัดๆสิค่ะ
แพทตี้ : หล่อนด้อน จะเอายังไง (ชุบไม่เนียน)ไม่ไหวแล้วนะ

ทำไมผมจึงชอบเธอคนนี้จัง?.......เพื่อนๆเป็นเหมือนผมไหม?

เครดิตภาพจาก Postjung.com

แก้ไขเมื่อ 13 ก.ย. 53 17:22:15

จากคุณ : vnapt1
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 53 17:14:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com