Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~+[142]+~ A. Ra. Shi ~ มาฉลองพายุลูกน้อยอายุครบ 11 ขวบ และก้าวสู่ปีที่ 12 กันเถอะ{แตกประเด็นจาก A9680381}  

สวัสดีค่ะ วันที่ 15-16 กันยายนนี้ ก็ครบรอบเดบิวท์อาราชิกันแล้วนะคะ

จากพายุลูกเล็กๆ ตอนนี้ก็เริ่มโตขึ้นเรื่อยๆแล้ว
และพวกเราแฟนๆก็ยินดีสนับสนุนให้พายุลูกนี้พัดแรงขึ้นเรื่อยๆไป
แม้จะมีบ่นบ้าง นินทาบ้าง อะไรบ้างที่ทำให้กระเป๋าแฟบกันเรื่อยๆ หุ หุ

บ้านหลังก่อนพี่นกฮูกฯ แปะหนังสือแจกโรงเรียนของ จุน โช โนะ กันไว้แล้วนะคะ ตามไปดูกันได้เลย

สุดท้าย ขอขอบคุณทุกๆ คน ที่เข้ามาเยี่ยมบ้านชินะคะ ขอบคุณจริงๆ นะ  ทั้งที่แว่บเข้ามา ที่แวะมาคุย
ที่เอาข่าว แม็ก ภาพแคป คลิป แปลต่างๆ แล้วก็อีกมากมายมาฝากกัน  ขอบคุณจากใจจริงค่ะ (คุ้นๆเนอะ)

จาก น้องรักของโอจัง 

ปล. ขอบคุณรูปประกอบจากน้องไนท์ค่ะ
----------------------------------------------------------
แจ้ง 1 :: พี่ปุ๊ก(กาเซเนีย) ได้แปะวิธีจองตั๋ว อยู่ที่บ้านหลังที่120 คูหา 179 ค่ะ
ใครสนใจลองกลับไปอ่านได้  ได้ความรู้เยอะเลย
แจ้ง 2 :: เรื่องซับคอน 5x10 หารายละเอียดดูได้ที่บ้านหลังที่ 117 และ 118 ค่ะ

จากคุณ : mars_anch
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 53 22:39:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com