Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~+[142]+~ A. Ra. Shi ~พายุเริ่มสงบเตรียมก่อตัวโจมตี HD แฟน ๆ อีกครั้งเดือนหน้า~{แตกประเด็นจาก A9690196}  

กระทู้ที่แล้วก็วิ่งถึง 200 ด้วยความเร็วสูงมาก

แต่แฟนๆ (และชิด้วยมั้ง หวังว่านะ)จะได้พักเตรียมเคลียร์ฮาร์ดดิสก์กันประมาณครึ่งเดือนนะคะ

VS Arashi จะกลับมาอีกครั้งวันที่ 14 Oct
HnA ก็เจออีกที 21 Oct << มาแบบสเปเชี่ยลด้วยนะ

ส่วน AnS ยังไม่ทราบแน่ชัดค่ะ

แล้ววันที่ 1 ต.ค. ก็จะมีเอ็มสเตด้วย มารอดู Dear Snowกันน้า (รอตั้งแต่ตอนนี้เลย)

สุดท้าย ขอขอบคุณทุกๆ คน ที่เข้ามาเยี่ยมบ้านชินะคะ ขอบคุณจริงๆ นะ  ทั้งที่แว่บเข้ามา ที่แวะมาคุย
ที่เอาข่าว แม็ก ภาพแคป คลิป แปลต่างๆ แล้วก็อีกมากมายมาฝากกัน  ขอบคุณจากใจจริงค่ะ (คุ้นๆเนอะ 555)

จาก..ที่รักของโนะ ♥

อิดิท..สุดท้ายก็ลืมเปลี่ยนเลขบ้าน
ครั้งหน้าเลขที่บ้านคือ 144 นะคะคนแตก...
------------------------------------
แจ้ง 1 :: พี่ปุ๊ก(กาเซเนีย) ได้แปะวิธีจองตั๋ว อยู่ที่บ้านหลังที่120 คูหา 179 ค่ะ
ใครสนใจลองกลับไปอ่านได้  ได้ความรู้เยอะเลย
แจ้ง 2 :: เรื่องซับคอน 5x10 หารายละเอียดดูได้ที่บ้านหลังที่ 117 และ 118 ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ย. 53 12:52:00

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ย. 53 12:35:58

จากคุณ : pinkpunk
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 53 12:32:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com