Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โหวตกันเลย กรณี ฟิล์มทำแอนนี้ บรู๊ค ท้อง คุณเห็นใจใคร  

เห็นใจ ฟิล์ม (37 คน)
  เห็นใจ แอนนี้ (77 คน)
  เห็นใจทั้งคู่ (58 คน)

21.51%
  เห็นใจ ฟิล์ม (37 คน)
 44.77%
  เห็นใจ แอนนี้ (77 คน)
 33.72%
  เห็นใจทั้งคู่ (58 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 172 คน

Credit : http://www.daradaily.com

กลายเป็นเรื่องช๊อคสนั่นวงการอีกครั้ง

เมื่อพระเอกและนักร้องสุดหล่อ “ฟิล์ม-รัฐภูมิ โตคงทรัพย์” มีข่าวว่าทำนักแสดงสาว “แอนนี่ บรู๊ค” ท้องจนตอนนี้คลอดแล้ว 3 เดือนเป็นบุตรชาย ข่าวนี้ลือกันกระฉ่อนตั้งแต่เมื่อวานนี้ จนวันนี้ (16 กย) เวลา บ่าย 2 โมง ทางอาร์เอสได้จัดแถลงข่าวขึ้น โดยหนุ่มฟิล์มออกมาชี้แจงดังนี้

“ผมก็ยอมรับว่ารู้จักกับเค้าจริง เราคบกันมาช่วงหนึ่งแต่ไม่ได้คบกันแบบแฟนครับ ก็รู้จักราวปีกว่าๆ จากเคยร่วมงานละคร “ปีคาจแสนกล” ที่ทราบเรื่องคือเค้าโทรมาบอก ตอนนั้นท้องได้ 3-4 เดือนแล้วครับ พอทราบผมก็ไม่ได้นิ่งนอนใจปรึกษากับครอบครัว คุณแม่ พี่ชาย เพราะเค้าก็เป็นเพื่อนคนหนึ่ง ตอนนั้นเค้าก็รู้สึกแย่ เราก็ได้ให้ความช่วยเหลือเค้ามาโดยตลอด วันที่คลอดผมก็ไปดูเด็กที่โรงพยาบาลด้วย คือที่ผมออกมาพูดคืออยากจะชี้แจงให้พี่ๆ สื่อมวลชนและแฟนๆ ได้ทราบเบื้องต้น ส่วนการดำเนินการต่อไปคือรอผลการตรวงดีเอนเอครับ ถ้าใช่ลูกจริงๆ ผมก็ไม่ใช่คนใจร้ายพร้อมยอมรับครับ ส่วนถามว่าความสัมพันธ์ลึกซึ้งไหมตรงนี้ผมไม่ขอพูดถึงตรงนี้เพราะว่าให้เกียรติฝ่ายหญิงด้วย ตอนนี้ผมก็เห็นใจเค้า

สำหรับผู้ใหญ่ทางด้านเฮียฮ้อ ท่านก็ให้กำลังใจครับ ส่วนเรื่องงานมีผลกระทบไหม ณ เวลานี้ยังไม่มีผลอะไรครับ”

จากคุณ : fun_day
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 53 13:23:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com