Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลูกฟิล์ม จริงหรือมั่วนิ่ม?  

พอดีดูข่าวช่อง 3 ตอนสัมภาษณ์ แอนนี่
รู้สึกพูดแล้ว วกไปวกมา ดู งงๆ (ส่วนตัวผมไม่เชื่อคำพูดและท่าทางนะ)

บางทีมันสวยหรูเกินไป........(คห ส่วนตัวนะ)
รัก  ห่วงอนาคตเขา แคร์เขา คำพูดเหล่านี้ตรงข้ามกับสิ่งที่ทำ

และยิ่งไม่ตรวจ DNA ยิ่งทำให้คิดเชื่อยากขึ้นด้วย
เลยอยากจะถามว่าจะใช่ลูกฟิล์มจริงๆแน่รึเปล่า

จริงๆแล้ว เขียนเพราะอยากรู้ว่าคนในเฉลิมไทยจะคิดแบบไหนมากกว่า
จะหาคำตอบครับ ><

ปล.ผมว่าฟิล์มผิดนะครับ ไม่ได้ว่าผู้หญิงผิดเพราะผู้หญิงยังไงก็เสีย
แต่แค่สงสัยจะใช่ลูกฟิล์มแน่เหรอ ? - -*

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ย. 53 18:12:50

จากคุณ : punk_in_blood
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 53 18:10:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com