Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตรวจ Vs ไม่ตรวจ  

ฝ่ายหญิงควรตรวจ DNA ให้แน่ชัด (68 คน)
  ตรวจทำไม ฉันไม่ตรวจ (17 คน)

80.00%
  ฝ่ายหญิงควรตรวจ DNA ให้แน่ชัด (68 คน)
 20.00%
  ตรวจทำไม ฉันไม่ตรวจ (17 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 85 คน

อ่านกระทู้ฟิลม์ กับ แอนนี่ แล้วเยอะมาก อยากรู้จริงๆค่ะ ว่าอยากให้ตรวจหรือไม่อยากให้ตรวจ

ปล.เรื่องข่าวที่เกิดขึ้น มันเกิดมาจากอะไรค่ะ มีใครทราบมั้ยค่ะ? คือข่าวมันหลุดออกมาได้ไง ใครทำให้เกิดประเด็นนี้

ตอนนี้รู้สึกดีกับเรื่องที่เกิดขึ้น ผู้หญิงเราใจแข็งและเด็ดเดี่ยวมาก ส่วนฟิลม์ถือว่ายังเป็นคนที่มีจิดใจดีนะค่ะ ที่ไม่บังคับหรือหลอกล่อผู้หญิงด้วยความรัก คำหวานๆ แล้วให้ไปทำแท้ง แล้วทิ้งเขา

อยากให้ทุกคนมองกันหลายๆมุมนะค่ะ ส่วนตัวเราว่ากรณีนี้ไม่มีใครเลว ใครชั่วหรอกค่ะ เพราะถ้าคนมันเลวจริงๆ เราก็คงไม่ได้เห็นเด็กที่น่ารักคนนี้

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ย. 53 14:20:28

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ย. 53 14:19:22

จากคุณ : MiSDeeD
เขียนเมื่อ : 18 ก.ย. 53 14:18:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com