Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[WGM] ::KhunToria:: = 51 = " เราแต่งงานกันแล้ววว นิชคุณ & วิคตอเรีย " เดินทางโดยสวัสดิภาพ คุณตอเรีย{แตกประเด็นจาก A9701600}  

ณ สยามเมืองยิ้ม เมื่อสามีสุดหล่อถูกสัมภาษณ์โดยภรรยาแสนสวย

แต่งงาน แต่งงาน แต่งงาน แต่งงาน
วิคตอเรีย : "ตอนนี้คุณแต่งงานใช่แล้วไหมคะ ก่อนแต่งกับหลังแต่งต่างกันยังไงบ้างคะ?"

นิชคุณ : "ก่อนแต่งงานอยู่คนเดียวครับไม่ต้องเป็นห่วงอะไรมาก ไม่ต้องคิดอะไราก มีบางครั้งที่เหงามาก
          แต่ตอนนี้มีคุณ วิคตอเรียแล้วก็มีเรื่องที่ต้องเป็นห่วงเยอะขึ้น แต่ไม่ใช่เรื่องที่ไม่ดีนะครับเป็นห่วงที่แบบว่า
          เขาจะไม่สบายไหม จะเป็นอะไรหรือเปล่า แล้วก็คอยดูเสื้อผ้าให้เขาประมาณนี้ครับ มีความสุขด้วยครับ"
แต่งงาน แต่งงาน แต่งงาน แต่งงาน

จากคุณ : jj_san2
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 53 03:32:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com