Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แมวสงสัย : หนังในแนวนอนของเอเชีย มีพระเอกหน้าตาดีๆมั่งมั้ยครับ ? [18+]  

คิกๆ ไม่มีอะไรมาก แมวสงสัย แล้วก็อยากให้ 1,000 Tips มีอัตราส่วนของกระทู้เรื่องอื่นๆมากขึ้นง่ะครับ นอกเหนือจากเรื่อง 1 + 1 = 1  wink

คิดว่า หลายๆท่านน่าจะรู้ว่า หนังในแนวนอนของแมวหมายถึงอะไร แต่เพื่อความเป็นศิริมงคล ขออธิบายเพิ่ม...

หนังในแนวนอน หมายถึง หนังที่ตัวละครส่วนใหญ่ จะใช้เวลาร้อยละ 70+  ของเรื่อง อยู่ในท่านอนง่ะครับ เอาแนวคอแข็งน่ะครับ ไม่ใช่แนวคออ่อน

แมวก็ไม่ได้ดูแนวนี้บ่อย แต่สังเกตุว่า เฉพาะของเอเชียน่ะครับ พระเอกในเรื่องทั้งหมด ไม่รู้แม่มไปขุดมาจากไหน หน้าตาแต่ละคน mad

นางเอกสวยๆก็มีพอสมควร แต่สงสัยว่า...

หนังแนวนี้ของเอเชีย มีแบบที่พระเอกหน้าตาดีๆมั่งหรือเปล่าครับ ?

ปอ-ลิง : แมวไม่ได้อยากดูพระเอกหน้าตาดีๆน่ะครับ แค่สงสัย...

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ย. 53 15:14:11

จากคุณ : tutorcat
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 53 11:08:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com