Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทนายลี...[ พระรอง Lady Castle] >> คุณหนูครับมีรับมาเสิร์ฟ  

ขอรูป ทนาย หรือ พระรอง ในเรื่อง Lady Castle คุณหนูครับมีรักมาเสิร์ฟ หน่อยครับ

เอาตอนผมยาวหน่อย ไม่เอาผมสั้นๆนะครับ เพราะผมไม่ชอบไว้ผมสั้น

เอาแบบทรงผมที่คุณๆคิดว่า เค้าไว้แล้วหล่อล่ะกัน จะเอาไปเป็นแบบตัดผม

เพราะรู้สึกว่า หน้าตาเราสองคนจะละม้ายคล้ายกันมาก ฮ่า ฮ่า

ถ้าตัดตามแล้ว ท่าจะเวิร์คแน่นอน

จากคุณ : hello
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 53 22:23:21 A:58.11.2.160 X: TicketID:287484

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com