Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(โพล) ผู้หญิงหรือผู้ชายใครจะเป็นคนขอตรวจ DNA  

ผู้หญิง (2 คน)
  ผู้ชาย (40 คน)

4.76%
  ผู้หญิง (2 คน)
 95.24%
  ผู้ชาย (40 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 42 คน

เนื่องจากผมเห็นกระทู้นึง กล่าวถึงประเด็นนี้เลยอยากจะถามถึงคนทั่วไปหน่อย ว่า

ปกติแล้วเวลาผู้หญิงท้อง ผู้หญิงจะเป็นคนชวนผู้ชายไปตรวจ DNA ด้วยกันไหมครับ  เพราะ พอดีว่า ผมเห็นคนสองคน ฝ่ายชายบอกตัวเองชวนไปตรวจ ฝ่ายหญิงบอก ตัวเองชวนไปตรวจ ผมเลยไม่แน่ใจว่า ถ้าผมเป็นผู้หญิงผมจะชวนผู้ชายไปตรวจไหม เพราะตัวเองจะต้องรู้อยู่แล้วว่าเรามีอะไรกับใครบ้าง แต่ถ้าผมเป็นผู้ชาย ผมคงคิดจะชวนผู้หญิงไปตรวจดูถ้าไม่ได้อยู่ด้วยกันแล้วท้อง ผมคงกลัวจะเลี้ยงลูกกาเหว่า เลยทำโพลล์มาถาม เพื่อนๆในห้องว่าคิดอย่างไร

จากคุณ : hunchback
เขียนเมื่อ : 26 ก.ย. 53 17:18:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com