Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่งได้ดู Enemy At The Gates จบค่ะ อยากบอกว่านี่และหนังที่เราตามหามานาน (สปอย์ลนิดหน่อย)  

เพราะเคยดูฉากที่พระเอก ต้องนอนรวมกับศพเพื่อรอยิงนายพันโคนิกนะ แล้วก็ดูไม่จบซะที แล้วไม่รู้ว่าเรื่องอะไร จนเมื่อวานซื้อเรื่องนี้มาดูตามพี่ พนักงานร้านเค้าแนะนำว่าสนุกมาก และที่ในพันพ์ทิบ ก็พูดถึงบ่อยๆ จนดูถึงฉากที่ว่า ใช่เลย นี่และ ที่เราหามานาน อยากบอกว่าสนุกมากๆ ลุ้นจนแทบกลั้นหายใจ ตอนที่พระเอกออกมาจากท่อ แล้วโดนเล็งจากฝ่ายตรงข้ามนะ แล้วหลังจากเรื่องนี้แล้วมีเรื่องอื่นอืกมั้ยค่ะ ที่เกี่ยวกับผลแม่นปืนแบบนี้ ถ้าเป็น Shooter เราดูแล้วนะค่ะ แล้วถ้าใครเคยดูเรื่องนี้มาแล้ว รบกวนเข้ามาคุยกันหน่อยนะค่ะ อยากมีเพื่อนคุยอะ กะลังอินอยู่ อิอิ ชอบฉากไหนกันมั้ง เราว่าต้องมีคนแอบชอบฉากที่ พระเอก กับ นางเอก .....  กันแน่ๆ ส่วนเราชอบที่บอกไปด้านบนตอนแรกนั้นและค่ะ

จากคุณ : brandsnew_vvs1
เขียนเมื่อ : 26 ก.ย. 53 23:09:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com