Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เสื้อที่วนิดาใส่สามารถหาซื้อได้ที่ไหนครับ  

เคือแฟนผมอยากได้อ่ะครับ  = = แบบตามรูปและแบบที่ใส่ในตอนก่อนอ่ะครับหาซื้อได้ที่ไหนใน กทม.

--------------------------------------------------------
เหตุการณ์มันเกิดขึ้นเมื่อกี้

ผม - กำลังเล่นdotaอยู่ และแล้วกะมีsmsเข้ามาว่ากรุณาโทรกลับเบอร์085257xxxx(เบอร์แฟนผมเอง)กะเลยรีบโทรกลับพร้อมที่ยังเล่นdotaไปด้วย

แฟนผม - พี่ต้นทำอยู่อ่ะเปิดทีวีเดี๋ยวนี้เลยช่อง3
ผม - เล่นdotaอยู่ครับช่อง3มีไรเหรอไม่ดูวนิดาเหรอ
แฟนผม - ดู เปิดยังนิทีวี
ผม - มีไรเหรอเล่นdotaก่อนได้มั้ยกำลังชนะอ่ะ
แฟนผม - ไม่ได้เปิดเกมส์ละเปิดเดี๋ยวนี้
ผม - แต่
แฟนผม -(สวนขึ้นมาอย่างเร็ว)ไม่มีแต่บอกให้เปิดกะเปิดสิเดี๋ยวๆ
ผม  - (อนาทกุโดนด่าแน่เลยเอาวะเพื่อนด่าก็แค่แปปไไม่เปิดตามที่สั่งงอนกุเป็นอาทิตย์แน่เลย) ครับๆ

คลิกเปิดดูผ่านเว็บเนื่องจากที่ห้องไม่มีทีวี T T

ผม  - ไหนอ่ะให้ดูไรเหรอเห็นที่คนสามคนนั่งบนด้วยกัน
แฟน - นั้นเห็นมั้ยละเค้าบอกให้ลืมเปิดๆมั่วแต่เล่นเกมส์อยู่นั้นมันผ่านไปแล้วเห็นมั้ยยยยยย เค้าจะให้ดูนิดอ่ะจะให้ดูเสื้อที่นิดอ่ะ
ผม - นิดไหนอ่ะไม่รู้จัก(อีนิดโอเนตป่าววะนิดสวยยยยยยจึงท้อง)
แฟนผม - เอฟอ่ะที่แสดงเป็นนิดอ่ะตัวเองไม่รุ้จักเหรอละครออกจะดัง ทีนักฟุตบอลอะไรของตัวเองแค่เห็นขาตัวเองยังทายถูกเลยว่าใคร(นั้นประชดกุอีก)
เดี๋ยวตัวเองรอดูเลยนะเดี๋ยวนิดดะออกมาอีก
-----------------
นิดออกมาแล้วววรูปหล่นใส่หัวกลิ้งตัวบันได(ทำไมเอฟร่าไม่พานิดไปส่งโรงบาลเช็คสแกนสมองวะนั้นกลิ้งบันไดขนาดนั้น)

แฟนผม -เห็นยังตัวเอง
ผม -ครับ
แฟนผม - ดูละจำไว้นะ แล้วไปหามาว่าร้านแถวไหนขายเสื้อที่วนิดาใส่ ไปดูตอนหลังๆด้วยนะว่าใส่แบบไหนมั่ง หาที่ขายมาให้ได้นะพรุ่งนี้ตอนตัวเองเลิกงานจะโทรถามหาไม่ได้ไม่ต้องมาคุยกันเลย
ผม - ครับ(เรือหายละกุแล้วกุจะรุ้มั้ยว่ามันขายที่ไหนแล้วต้องไปถามใครถึงจะได้คำตอบ)
แฟนผม - ดีมากจ๊ะเดี๋ยวเค้าดูละครต่อก่อนนะแค่นี้นะ
------------------------------------------------------

T  T ว่างสายไปอย่างไม่ไยดี ก็เลยมาขอความช่วยเหลือเบื้องต้นจากเพื่อนๆห้องเฉลิมไทยนี่ละครับ ว่าเสื้อแบบที่วนิดาใส่มีขายอยู่ที่ไหนบ้าง

จากคุณ : ความทุกข์ของบัตรผ่าน
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 53 21:25:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com