Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กูรูหนัง กวน มึน โฮ ขอถามเรื่อง เป็ปซี่ หน่อยครับ ( ท่ามกลางกระแส AF )  

1. Forward mail ที่เกี่ยวกับ น้ำอัดลม + เหรียญ นี่มีจริงไหมครับ...คุ้นๆอยู่เหมือนกัน

2. น้ำอัดลม 2 กระป๋องที่ด่างซื้อมาบนเรือให้มี เป็ปซี่ 1 กระป๋อง กับอีกกระป๋องสีแดงๆ คือ น้ำอะไรครับ (มิรินด้าหรือเปล่า...อิอิอิ)

3. ฉากที่เมดื่มเป็ปซี่ลิตรหมดขวดนี่ ตัดต่อเปล่าครับ หรือว่าดื่มทีเดียวหมดขวด (แบบว่า ไปดูแค่รอบเดียว จำไม่ได้)

4. ทำไมต้องใส่เรื่อง เป็ปซี่ มาไว้ในหนัง ในหนังสือต้นฉบับมีกล่าวถึงเรื่องนี้หรือไม่...หรือว่าเป็นส่วนหนึ่งของโฆษณาแฝงครับ

5. ทำไมต้อง เป็ปซี่ เพราะว่า ตั้งแต่จำความได้ รู้สึกว่า โค้ก จะเป็นสปอนเซอร์ของ grammy ส่วนเป็ปซี่ จะเป็นสปอนเซอร์ของ RS  อย่าบอกน่ะครับ ว่า เต๋อ เป็นพรีเซ็นเตอร์  หรือว่า

เป็ปซี่ เริ่มถอยมาจาก RS เพราะปัญหาเยอะเหลือเกิน...อิอิอิ
( ว่าจะไม่แฉลบมา AF แล้วน่ะนี่ ..อิอิอิ )

จากคุณ : owennaja
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 53 19:05:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com