Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ความรู้สึกดีดีจากการดู "สิ่งเล็กเล็กที่เรียกว่า...รัก"37 << รวมพลคนรักสิ่งเล็กๆ@เฉลิมไทย>>{แตกประเด็นจาก A9746738}  

พลุ พลุ 30 กันยายน 2553 HAPPY BIRTH DAY น้องเฟิร์นนะครับพลุ พลุ
ขอให้น้องมีความสุขมากๆ ประสบความสำเร็จทั้งการเรียนและการงาน และเป็นที่รักของแฟนคลับตลอดไปนะครับ

เตรียมตัวกันให้พร้อม วันที่ 10 เดือน 10 ปี 2010 เรามีนัดรวมพลเจอกันอีกรอบที่ SF World CTW
ในงานมิตติ้ง “10.10.10 สิ่งเล็กเล็ก in the Memory” (อ่านรายละเอียดเพิ่มเติมในความเห็นที่ 7 นะครับ)
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
สิ่งเล็กเล็กที่เรียกว่ารัก หนังเล็กๆเรื่องหนึ่งที่มาพาพวกเราชาวสิ่งเล็กๆมาเจอกัน มารู้จักกัน ทุกคนล้วนรักและมีแต่ความรู้สึกดีดีให้กับหนังเรื่องนี้

กระทู้รวมพลคนรักสิ่งเล็กๆทีเรียกว่ารัก@เฉลิมไทย.พันทิป จึงเป็นเหมือนบ้านหลังเล็กๆที่พวกเราชาวสิ่งเล็กๆ เข้ามาพูดคุยเกี่ยวกับหนังเรื่องนี้ เพื่อไว้ติดตามข่าวสาร แชร์ความรู้สึกดีดีหลังจากที่ดูหนังเรื่องนี้ หรือใครดูแล้วมีคำถามจะถามเพื่อนในบ้านหลังนี้ให้ช่วยตอบก็เชิญได้เลยครับ

ปล. สิ่งเล็กๆยังมีฉายอยู่ทุกโรงภาพยนตร์โดยเฉพาะในเครือSFนะครับ แต่รอบอาจจะน้อยลงไปบ้าง ยังไงก็ยังสามารถไปช่วยอุดหนุนหนังที่พวกเรารักกันต่อไปได้นะครับ^^

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ย. 53 14:43:01

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ย. 53 14:44:46

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ย. 53 19:57:36

แก้ไขเมื่อ 01 ต.ค. 53 04:08:52

จากคุณ : ma-hnong
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 53 14:25:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com