Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เต๋อ-หนูนา กับหน้าปกและแฟชั่นเซ็ตใน ในหนังสือ " ดิฉัน " เล่มล่าสุดค่ะ  

ไม่ได้เข้าเฉลิมไทยหลายวันแล้วเลยไม่รู้ว่ามีคนเอามาโพสต์บ้างแล้วหรือยังนะคะ
พอดีวันนี้ไปร้านหนังสือมา ก็ไปสะดุดตากับหน้าปกหนังสือ ดิฉัน ฉบับเดือนตุลาคม
เลยสอยมาเล่มนึง ปกติไม่เคยซื้อ ดิฉัน มาก่อนเลยนะคะ ที่อ่านอยู่ประจำก็ In Magazine กับ Oops ! เท่านั้นค่ะ
แฟชั่นเซ็ตในก็สวยดีค่ะ เต๋อและหนูนา น่ารักมาก เราว่าสาวก กวน มึน โฮ คงไม่พลาดหนังสือเล่มนี้แน่ๆใช่มั้ยคะ อิอิ

จากคุณ : My Little Primmy
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 53 00:21:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com