Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#201# --NEWS--รอหนุ่มๆโปรโมท Fighting Man ทางทีวีกันค่ะ{แตกประเด็นจาก A9747148}  

และแล้ว หกหนุ่มของเราก็ออกซิงเกิลใหม่ในปีนี้เสียทีนะคะ หลังจากให้สาวๆรอลุ้นว่าจะออกแค่หนึ่งซิงเกิลกับหนึ่งอัลบั้มรึเปล่าน้า

มาเตรียมตัวเก็บภาพหนุ่มๆโปรโมทพีวี และออกรายการทีวีกันเถอะค่ะ อยากเจอหนุ่มๆจังเลย โดยเฉพาะชิเงะตัดผมสั้น ต้องน่ารักใสกิ๊กชัวร์!

(ขออภัยที่อาจดูแม่ยกแตกบ้านอวยด้วยความดี๊ด๊ามากไปนิดส์ แต่ความจริงก็คือความจริงวันยังค่ำอ่ะนะ ฮ่าๆๆๆ)

จากคุณ : Shizuka chan
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 53 01:31:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com