Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอาเป็นว่า ผมไม่เข้าใจ ผมเคยเจอ เหตุ แบบนี้กับตัว ทำไมไม่ให้ ฟิลม์ พิสูจน์ DNA กันเหรอ  

เนื่องจากเห็นหลายๆคน บอกว่าไม่ต้อง ตรวจ DNA ช่างมันเหอะ อะไรแบบนี้
ผมอยากรุ้ ผู้ชายในประเทศไทย ร้อยทั้งร้อย จะยอม ส่งเสีย หรือครับ ถ้ายังไม่รู้ว่า ลูักตัวเองหรือเปล่าก็ไม่รุ้ ผม ประกาศได้เลย เหตุการณ์ จริงๆ ผู้ชาย มันไม่ยอมหรอกครับ และอย่ามาบอกว่า ผมคิดเอง ไอผู้ชายที่บอกว่า รับไปเหอะ หลายๆคนอะ ถึงเวลาจริงมันก็ไม่เอา ไม่กล้า หรอกครับ

ผมซึ่งเคยโดน เหตุการณ์ คล้ายๆมาแบบนี้ ผู้หญิงบอกว่าเป็นลูกผม ไม่ยอมให้ตรวจ DNA ด้วย ผมก็ให้เงิน แล้วสุดท้ายเป็นไง รุ้ทีหลัง เป็นลูกคนอื่น มันเสียความรู้สึกมากครับ

ผมจึงอยากจะบอกว่า ให้โอกาส ตรวจ DNA กันก่อนไหม ก่อนจะด่าใครครับ ไม่ใช่อะไรก็ด่าๆๆๆ ผมมาบอกเพราะ ผมเคยโดนแบบนี้มาแล้ว

ความเห็นส่วนตัวนะครับ ฟิลม์ ซวย ครับ  มันชีวิต ผม ชัดๆ

จากคุณ : 946
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 53 00:55:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com