Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

******เมื่อไหร่จะมี "มูลนิธีชาย" มั่งครับ...อยากให้มีมากๆๆๆ เลยครับ,,,!!!******

เมื่อไหร่จะมี "มูลนิธีชาย" มั่งครับ เผื่อผู้ชายหลายๆ คนที่ถูกเอารัดเอาเปรียบอยู่จะได้ไปขอความช่วยเหลือได้อ่าครับ

เห็นผู้หญิงมีมูลนิธิดีๆ แบบนี้ ผมก็อยากให้ของผู้ชายมีมั่งครับ เพราะมูลนิธิแบบนี้ดีจริงๆ นะครับ ช่วยจริงๆ (ช่วยหลือกันจริงๆ สุดยอดเลย)

ปล. รบกวนพิจารณาด้วยนะครับ ขออย่างด่วนเลยนะครับ เพราะในสังคมนี้มีมีผู้ชายอีกเป็นจำนวนมากที่ถูกเอารัดเอาเปรียบอยู่ครับผม

ปล. อ๋อๆ เกือบลืมครับ ขอเพิ่มอีกซักหน่อยนะครับ...ผมอยากให้มีมูลนิธิของเพศที่ 3 ด้วยนะครับ เพราะเพศที่ 3 หลายๆ คนอาจจะถูกเอารัดเอาเปรียบอยู่เหมือนกัน เค้าก็คงอยากให้มีมั่งอ่าครับ มูลนิธิดีแบบนี้ใครๆ ก็อยากให้มีอ่าครับ

รบกวนด้วยนะครับ....ขออย่างด่วนเลยนะครับ...!!! ^^

จากคุณ : Vegetto
เขียนเมื่อ : 6 ต.ค. 53 17:56:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com