Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

CCC -->> คำขอบคุณแฟนละครจาก นักรบ พยัคฆ์ราชา ณ สววรค์สร้าง <<-- CCC

เครดิต http://www.siwatfamily.com

ศิวัฒน์แวะเข้าบอร์ดมาขอบคุณแฟนๆทุกท่านจ้า

>>>>>>>>>>

เสร็จซักที....กับการถ่ายทำที่สาหัสที่สุดของที่สุด "สวรรค์ลงโทษ" ฮาาาาาา จนแถบไม่มีเวลาทำอะไรกันเลยนะครับ พี่น้องงงง!!! ที่เข้ามานี่ก็เพราะ อยากจะขอขอบคุณแฟนๆจริงๆ สำหรับกำลังใจทุกกำลังใจที่มอบให้ ยอมรับว่าท้อเหมือนกันที่เรื่องนี้ไม่ได้ประสบความสำเร็จเรื่องเรตติ้งและอะไรอีกหลายๆอย่าง แต่คิดในแง่หนึ่ง ผมรู้สึกภูมิใจที่ได้ใช้ความสามารถของตัวเองอย่างเต็มที่ผ่านตัวละครตัวนี้ พูดได้เต็มปากครับว่า ทำเต็มที่แล้วจริงๆ ขอขอบคุณพี่หนึ่ง พี่บ๊วย และทีมบทคนอื่นๆ ทีผมไม่มีโอกาสได้รู้จัก "สวรรค์สร้าง" คืองานที่ผมภาคภูมิใจครับ ขอขอบคุณที่ให้ผมแสดงงานศิลปะผ่านตัวละครตัวนี้(คำคมของพี่บ๊วย) ขอขอบคุณเพื่อนนักแสดงทุกท่าน และ ทีมงานทุกคนที่ร่วมอดหลับอดนอนด้วยกันครับ สุดท้ายขอขอบคุณ CFC และแฟนๆท่านอื่นสำหรับกำลังใจอันท่วมท้นครับ ผมจะพัฒนาตัวเองต่อไปเรื่อยๆครับ.....สัญญา ปล.เขียนยาวววววววมากกกกกก @^.^@

จากคุณ : จิ๊ดริด
เขียนเมื่อ : วันเกิด PANTIP.COM 53 13:47:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com