Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[pic]...ผู้ชายคนนี้ No Min O เขา8nvคนหรือรูปปั้นค่ะ จะหล่อจะดูดีเกินไปไหมค่ะ จะเป็นลมค่ะ เขินค่ะ...

เมื่อวันก่อนน้องสาวเอาซีรี่ย์เกาหลีเรื่องนี้มาให้ดูค่ะ My Girlfriend is a Nine-tail "แฟนผมเป็นจิ้งจอกเก้าหาง" หรือ "กรูมินโฮ" เรื่องราวน่ารัก สนุกสนานดี ชอบ ติดแล้ว ตัวพระเอก กับ นางเอกน่ารักมากค่ะ ชอบทั้งสองคน แต่พอพระรองโผล่เท่านั้นละค่ะ พี่น้อง ค่ะ

พอดี ดูกับแม่ และน้องชาย พอคุณหมอปาร์ค ที่แสดงโดยสุดหล่อ No Min O เห็นหน้าครั้งแรก อุทานพร้อมกันทั้งแม่ และเราตอนแรกน้องชายยังไม่ได้สนใจ แบบว่า "นี่คน หรือรูปปั้น หรือหุ่น หล่ออะไรขนาดนี้" ตอนแรกน้องชายก็ไม่เชื่อสายตา พอได้เห็นหน้าชัด ๆ น้องชายเราบอกว่า "เอ่อ หน้าเท่ห์ หล่อจริง ๆ" แล้ววันรุ่งขึ้น น้องที่ให้ยืมหนังเรื่องนี้ก็โทรมาถาม เป็นไง หนังสนุกไหม เราก็บอกว่าสนุกดี แต่พระรองหล่อไปไหม น้องเราก็บอกว่า ตอนที่เห็นหน้าครั้งแรก ทั้งแฟนเขา ทั้งน้องเราแบบว่า อึ้ง เฮ้ย! ดูดีเว่อร์อ่ะ หล่อเว่อร์ ประมาณนั้น

งานนี้ทำใจลำบาก "นัมกิล" ก็รัก "น้องมินโอ" ก็หลง ฮา แย่เลย

จากคุณ : ลูกโป่งสีน้ำเงิน
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 53 19:58:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com