Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะผิดไหมถ้าผมจะบอกว่า "อินทรีแดง" สนุกกว่า "twilight eclipse"!!

สำหรับผมชอบดูหนังแนว action เป็นทุนเดิมอยู่แล้ว มีหนังแนวๆนี้มาก็แทบจะไม่ผลาดไม่ว่าจะไทยหรือเทศ

แต่อดเปลี่ยบเทียบไม่ได้ วันนี้ไปดูอินทรีแดงมา ทั้งโรงคนเยอะอยู่นะ แต่คิดว่าราว 20 - 30 ไม่เกินนี้แน่นอน

มีเด็กไม่ถึง 18 เข้ามาบ้างแต่ไม่เป็นไรมีผู้ใหญ่มาด้วย

ตัวหนังก็สนุกดี ผมว่าสนุกกว่าหนังฝรั่งบางเรื่องซะด้วยซ้ำ แต่ทำไมคนถึงไม่ค่อยจะมาดูกัน ทั้งๆที่ เป็นสัปดาห์แรกปกติ ต้องคนเด็มโรงบ้าง

อย่างหนังฝรั่งบางเรื่อง ห่วยไม่รู้จะห่วยยังไง คนยังเข้าไปดูเต็มโรงเลย หรือว่าการตลาดหนังฝรั่งมันดูดีกว่า

อยากให้เพื่อนมาอุดหนุนหนังไทยกันเยอะครับ หนังเรื่องนี้อาจไม่ดีไปซะทุกอย่างแต่ในความคิดของผม ผมว่ามันสนุกกว่า vampire twilight eclipse แน่นอน

ปล.แฟน vampire twilight อย่าว่ากันเลยนะ ผมก็แค่อยากดูภาค2ต่อ กลัวเค้าจะไม่สร้าง อิอิ

จากคุณ : จอมมารไร้รัก
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 53 21:23:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com