Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วนิดา -- พ่อยกแม่ยกสุดฮาเฮ -- เมื่อความหวานกลับคืนมาสู่ใจทั้งใหญ่ ทั้งนิด เฮ้อออ งานเลี้ยงเลิกลา

ยี่เก ก็มีวันลาโรง งานเลี้ยงย่อมมีวันวันเลิกลา

อิ่มหนำฉ่ำรักกัน สวีวี่วี มากๆครับ แม่หนูนิด ของผม ไต่งงานอีกรอบพร้อมรักอันหวานฉ่ำ

"ฉันรักเธอ วนิดา ฉันรักเธอวนิดา" พ่อยกแบบผม ก็เป็นปลื้ม

ชอบ ไปล่ ป้าทอง จวง มากๆครับ ในงานแต่เฮฮา น่ารักมากๆ คุณ มนตรี คุณจี๊ด คุณอำพันธ์ ด้วย ดูแล้วอิ่มเอม มากๆ

ไม่รู้ ว่าคุณอำพันธ์ จะได้ตกลงหัวใจกับเพื่อนแม่หนูนิดไหม น๊อ ตอนเต้นรำก็ไม่ได้เห็นหน้าฝ่ายหญิงเลย 555555

มีความสุขมากมายจริงๆ ไม่รู้อีกนานแค่ไหน จะมีละคร น่ารักเฮฮา หวานสยิวกิ้ว แบบนี้มาให้ดูอีก นะครับ

ปล.ฉากส่งตัวเสร็จแล้ว แม่หนูนิดคงคิดในใจว่า "เอาล่ะว่ะครั้งนี้ไม่ตั้งรับเก้อแล้วแน่ๆ" ฮ่าๆๆๆๆๆ

จากคุณ : Dr.Jackass.
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 53 00:18:19 A:125.26.35.26 X: TicketID:255148

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com