Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เซียนหนังสงครามเข้ามาหน่อยครับ ช่วยแนะนำหนังเกี่ยวกับสงครามโลกครั้งที่2 ด้วยครับจะซื้อเก็บไว้ดู

คือว่าสุดสัปดาห์นี้ได้ฤกษ์กอปรกับตอนนี้มีเงินในกระเป๋าแล้วครับ
เลยอยากจะหาซื้อหนังแนวที่ชอบมาเก็บไว้ดู เวลาว่างๆ
รบกวนช่วยแนะนำครับ หนังเกี่ยวกับ World War2 "เอาทุกแนวเลยนะครับ"
ไม่ว่าจะสงครามยุโรป แปซิฟิก นาซี ยิว อเมริกัน โซเวียต ญี่ปุ่น
ตอนนี้มีอยู่แล้วบางเเรื่องครับ เช่น
Saving private ryan
Pearl harbor
The pianist
Band of brother
Enemy at the gates
Flag of our father
Letter from iwojima
hart's war
Schinder's list
The boy in the striped pajamas
wind talkers
The longest day
A bridge too far
Valkyrie
The thin red line
U-571
ยามาโต้

แนะนำทีครับ จะซื้อมาเก็บเพิ่ม

จากคุณ : คิ มิ โด ริ
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 53 19:52:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com