Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากถามคนที่บอกว่าพิ้งกี้ไม่ขอโทษน่ะค่ะ คุณดูโต๊ะข่าวบันเทิงหรือเปล่า

อยากถามคนที่บอกว่า พิ้งกี้ ไม่ขอโทษน่ะค่ะ คุณไปเอาข่าวมาจากไหนคะ เพราะเราเห็นในโต๊ะข่าวบันเทิงตะกี้ พิ้งกี้เขาก็พูดขอโทษนี่คะ แต่ทำไมบางคนมาโพสว่า ไม่ขอโทษ ไม่ไหวจะเคลียร์ เราไม่เข้าใจเลย (เดี๋ยวก็ต้องมีคนมาค้านว่าไม่ขอโทษธัญญาอีกแน่ๆ) เขาพูดขอโทษคนทั้งประเทศ แฟนละครของเขาแล้ว แต่ก็มีคนเอามาบิดเบือนได้อย่าง....แบบไม่รู้จะเปรียบกับอะไรดี เราว่าหลายคนในนี้ เหมือนกับไร้เหตุผล เจ้าอารมณ์ เจ้าคิดเจ้าแค้น จนหน้ามืดตามัวไปแล้วนะคะ

เราขอพูดแค่นี้แหละค่ะ ว่าคนที่ไปโพสด่าคนอื่นเขา แล้วเวลาที่ผิดพลาดขึ้นมา เคยมีใครบ้างคะในนี้ ที่ออกมาขอโทษความหุนหันพลันแล่นของตนเองตอนนั้น ถามตัวเองด้วยนะคะั

จากคุณ : แค่สงสัยนะคะ ไม่ได้ขัดแย้ง
เขียนเมื่อ : 14 ต.ค. 53 12:51:45 A:125.24.176.11 X: TicketID:287971

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com